Best Of Q-World :Xx

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Best Of Q-World :Xx

Welcome to PhảnĐộng's place!!

4 posters

Niềm tin đánh mất ....Nơi đó em về

klinh_kkeo
    klinh_kkeo

Niềm tin đánh mất ....Nơi đó em về Empty Niềm tin đánh mất ....Nơi đó em về

Bài gửi  klinh_kkeo Fri Mar 26, 2010 11:10 pm

ngày: 21:20 11-09-2009

Lời sau cuối khi em nói lời chia tay . anh đã khóc , lần đầu tiên anh đã khóc ... anh không khóc cho cuộc tình của chúng ta .Mà anh đã khóc cho anh . khóc cho riêng anh mà thôi . Nhiều lúc anh như không hiểu chính bản thân mình . anh muốn khóc nhưng cũng chẳng còn nước mắt mà khóc nữa , có thể em nói đúng , chúng ta chưa thực sự yêu ...đây chưa phải lúc phải không em ...với em thì đó là như vậy . Nhưng em nói lời chia tay ... em có nghĩ cho anh không . Anh vẫn nhớ lời em khi trước : em yêu anh , mãi chỉ là như vậy , em sẽ không bao giờ thay đổi . Anh đã tin điều đó để bây giờ anh chuốc lấy khổ đau . Nhưng anh vẫn chờ em . chờ cho đến 1 ngày em quay trở lại . Tim anh , trong con tim chai sạn của anh vẫn còn một khoảng trống để mong tình em trở về ......Mãi yêu em .mãi mãi .
    klinh_kkeo
    klinh_kkeo

Niềm tin đánh mất ....Nơi đó em về Empty Niềm tin đánh mất ....Nơi đó em về

Bài gửi  klinh_kkeo Fri Mar 26, 2010 11:12 pm

gày: 19:53 15-09-2009

Gía như giờ này anh được gặp em một lần cuối ,giá như anh có thể bên em . nói cho em biết rằng anh vẫn yêu , mãi yêu em . Anh biết em chẳng hề thay đổi chẳng phải em không còn yêu anh nữa .Anh vẫn biết là như vậy . Chia tay rồi ,nhưng anh vẫn nhớ những gì em đã từng nói : yêu anh mãi mãi . Anh không quên ,sẽ là như vậy. Nhưng giấc mơ anh và em sẽ mãi chỉ là Giấc mơ không có thật . Em bây giờ chắc đang sống tốt bên gia đình thân yêu của em , chínnh họ đã ngăn cản anh và em , nhưng anh sẽ không ghét họ , không căm thù họ,khi anh biết chính họ làm cho anh và em phải tan vỡ . Bởi vì họ đã sinh ra em , nuôi em lớn . giúp em trưởng thành để anh có thể gặp đc em , anh luôn cảm ơn họ vì đã đưa em đến thế giới này ,đến bên anh chỉ trong vài tháng ngắn ngủi . Chúc em hạnh phúc bên gia đình , người thân . Hãy nhớ rằng anh vẫn đợi em nơi đây , con đường anh đi , trái tim anh luôn có hình em . Em hãy cố lên trong những ngày không có anh bên cạnh . Cố lên cô bé , Hãy cố về tương lai của em . của anh . Con đường anh và em vẫn còn dài . Anh yêu em cho dù chúng ta đã xa nhau .
    AdminCute
    AdminCute
    Admin

Niềm tin đánh mất ....Nơi đó em về Empty Re: Niềm tin đánh mất ....Nơi đó em về

Bài gửi  AdminCute Fri Mar 26, 2010 11:58 pm

Shocked Shocked anh kẹo viết truyện à
    AdminCute
    AdminCute
    Admin

Bài gửi  AdminCute Fri Mar 26, 2010 11:59 pm

à viết từ năm 2009 Razz thế mà cứ tưởng...
    klinh_kkeo
    klinh_kkeo

Bài gửi  klinh_kkeo Sat Mar 27, 2010 6:13 am

Admin đã viết:à viết từ năm 2009 Razz thế mà cứ tưởng...
    lấy từ Blog mừ bÚn . híc híc
    mrckbeo92
    mrckbeo92

Bài gửi  mrckbeo92 Sat Mar 27, 2010 10:43 am

Sad( câu truyện của anh lam em buồn wa kung mún khóc
    Kirisaki
    Kirisaki

Bài gửi  Kirisaki Sat Mar 27, 2010 11:35 am

Em chả thấy buồn gì cả
    AdminCute
    AdminCute
    Admin

Bài gửi  AdminCute Sat Mar 27, 2010 11:51 am

thì chuyện cũ rồi chứ có phải kẹo đang thất tình thật đâu mà bùn Very Happy nếu anh kẹo thất tình thì trời sập mất
    Khách vi
    Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Sat Mar 27, 2010 7:48 pm

cũng thường thôi =))...

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Thu May 16, 2024 9:23 am