Best Of Q-World :Xx

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Best Of Q-World :Xx

Welcome to PhảnĐộng's place!!

4 posters

Niềm tin đánh mất ....Nơi đó em về

klinh_kkeo
    klinh_kkeo

Niềm tin đánh mất ....Nơi đó em về Empty Niềm tin đánh mất ....Nơi đó em về

Bài gửi  klinh_kkeo Sat Mar 27, 2010 8:33 am

Mất em , còn mình anh ngồi đây trong vô vọng. Bao lời yêu em nói ra cùng anh chỉ còn là quá khứ , tiếc nuối. Ngày chia tay trời cũng chẳng mưa như trong truyện để buồn cùng anh. Anh chỉ nhớ đó là một chiều gió lộng ,em hẹn anh cũng như bao lần ... anh chờ em rất lâu mới thấy em xuất hiện . Lời chia tay em nói ra thoảng bay theo gió ,không chút nào của cảm xúc để buồn . Anh nhìn em rồi tưởng như mình đang mơ , một giấc mơ không có thật .anh chợt nhận ra con yim mình đang nhói đau .Trời vẫn chẳng mưa ,để giúp anh làm trôi dòng lệ cay trong tâm hồn . Em đã đến với đời anh , mang lại cho con tim anh một lần nữa biết khóc , một lần nữa có niềm tin vào cuộc sống , và rồi em lại ra đi một cách nhẹ nhàng .Nhưng để lại bao nhiêu vết dao cứa lên trái tim anh .Em quay bước đi mà không hề ngoảnh lại để nói lời .... Sad Để rồi nỗi đau chỉ là của riềng anh. Câu nói ngày trước em hay nói , anh cũng quên rồi nhưng sao hình bóng em cứ về đây để cho trái tim anh nhỏ máu .Ngồi nơi đây , anh mãi chúc một điều . nơi xa..... em bình yên
    mrckbeo92
    mrckbeo92

Niềm tin đánh mất ....Nơi đó em về Empty Re: Niềm tin đánh mất ....Nơi đó em về

Bài gửi  mrckbeo92 Sat Mar 27, 2010 10:40 am

hãy khóc đi khóc đi đưng ngại ngùng và hãy khóc nước mắt ướt đãm trong lòng chứa chan trong lòng....khóc dc thi khóc đừng để trong lòng sẽ lam lòng mik nhớ mãi đến người ấy Sad Sad Sad
    klinh_kkeo
    klinh_kkeo

Bài gửi  klinh_kkeo Sat Mar 27, 2010 10:48 am

ta výt thế thui mờ . người yêu ta yêu ta lém . hoho
    AdminCute
    AdminCute
    Admin

Bài gửi  AdminCute Sat Mar 27, 2010 11:56 am

trư ngốc. kẹo sao thất tình đc =))) vẫn hơn hớn thế cơ mà
    Kirisaki
    Kirisaki

Bài gửi  Kirisaki Sat Mar 27, 2010 12:42 pm

Keo thất tình được thì em đâm đầu!
    À hay Keo thử đá người ta một lần cho biết?
    AdminCute
    AdminCute
    Admin

Bài gửi  AdminCute Sat Mar 27, 2010 1:03 pm

nhìn mặt ny kẹo thế kia thì anh ý ko dám đâu tsu ạ =)) tiếc bỏ xừ ra ý

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Thu May 16, 2024 10:24 am