Best Of Q-World :Xx

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Best Of Q-World :Xx

Welcome to PhảnĐộng's place!!

4 posters

bay giữa ngân hà - tặng e Yến hãy ghi nhớ mãi lời bài này em nhé

mrckbeo92
    mrckbeo92

bay giữa ngân hà - tặng e Yến hãy ghi nhớ mãi lời bài này em nhé Empty bay giữa ngân hà - tặng e Yến hãy ghi nhớ mãi lời bài này em nhé

Bài gửi  mrckbeo92 Tue Mar 30, 2010 11:31 pm

AdminCute
    AdminCute
    Admin

bay giữa ngân hà - tặng e Yến hãy ghi nhớ mãi lời bài này em nhé Empty Re: bay giữa ngân hà - tặng e Yến hãy ghi nhớ mãi lời bài này em nhé

Bài gửi  AdminCute Wed Mar 31, 2010 1:25 pm

haizzzz thế này là rõ rồi nhé Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
    ^^Ngok_13un^^
    ^^Ngok_13un^^

bay giữa ngân hà - tặng e Yến hãy ghi nhớ mãi lời bài này em nhé Empty Re: bay giữa ngân hà - tặng e Yến hãy ghi nhớ mãi lời bài này em nhé

Bài gửi  ^^Ngok_13un^^ Wed Mar 31, 2010 1:41 pm

Sad( Sad( anh ko bít làm mấy cái dòng chữ hiện như truba ,hay đó
    AdminCute
    AdminCute
    Admin

Bài gửi  AdminCute Wed Mar 31, 2010 7:52 pm

đúng là koy` ngốc Smile) cái đó làm sẵn trong youtube có mà... quả này trư si tình rồi Sleep Sleep
    mrckbeo92
    mrckbeo92

Bài gửi  mrckbeo92 Thu Apr 01, 2010 1:39 am

sao lại nói mik si tình là sao pale pale pale
    Kirisaki
    Kirisaki

Bài gửi  Kirisaki Sat Apr 03, 2010 1:59 pm

Truba, cảm ơn anh...Anh trai tốt của em...
    Nếu có chết mà bay lên thiên đường, em sẽ xin Chúa được làm em ruột của anh *khóc lèo nhèo*
    Nhưng truba à, anh yên tâm, việc gì em cũng sẽ cố vượt qua. Em sẽ mạnh mẽ hơn mà, chứ lúc nào cũng làm phiền anh em thấy...ngại chết. Hjx! Quẻ bói của em nói rằng em là người độc lập sinh tồn *nghe sao mà đau khổ*. Nhưng dẫu sao em không muốn rằng chỉ mỗi anh giúp em, mà tất cả mọi người cùng giúp nhau nữa cơ...
    A ha...cảm ơn mọi người. Sinh nhật năm nay của em tuyệt lắm. Truba, thanks, anh góp phần cho sinh nhật em vui hơn đó!
    P/s: Em đoán được bí mật của anh rồi. Hjx, em chẳng biết nói gì cả nhưng truba nè, chuyện tình cảm đau đầu ra phết nhưng mà mấy cái đó, hm...hm...Em nghĩ là anh xác định xem "đối phương" có đem lại hạnh cho mình không rùi hẵng "tấn công" nha...Chúc anh "tỉnh táo"...
    À mà...nếu chẳng may em sai thì...hjx...Chắc xấu hổ chít! Nếu như thế anh đừng giận em nhá? Embarassed
    Yêu anh rất nhiều anh trai ah!~ Mãi mãi anh là anh trai cực cực tốt của em Razz

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Wed May 15, 2024 7:12 am