Best Of Q-World :Xx

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Best Of Q-World :Xx

Welcome to PhảnĐộng's place!!

4 posters

hủy event

AdminCute
    AdminCute
    Admin

hủy event Empty hủy event

Bài gửi  AdminCute Thu Apr 01, 2010 12:48 am

hủy event vì lý do tôi quá thất vọng với 1 số ng` trong clan. các bạn hãy xem lại mình đi. thật là ích kỉ và đáng buồn. người khác bỏ tiền ra để mang đến niềm vui cho các bạn. thế mà các bạn lại đòi hỏi. số tiền 1000v là ít ư? có thể nó ít với đại gia các bạn nhưng có rất có ý nghĩa với nhg người khác. và hơn hết nó là món quà mang lại niềm vui cho mọi ng` với sự chân thành nhất. toàn những con người đòi hỏi này nọ. động 1 cái là bảo clan thế này clan thế nọ, trong khi chính mọi ng` cũng đang là thành viên trong clan. vậy thì các bạn nói ai? hãy xem lại bản thân mình trước đi. thật đáng thất vọng. có lẽ clan này ko đủ giàu và mạnh để giữ chân các bạn. các bạn hãy tìm đến clan khác giàu có, tiếng tăm và lớn mạnh, xứng tầm với các bạn hơn. để rồi xem họ quan tâm và đối xử với các bạn như thế nào. đừng ở clan này mà chỉ biết so sánh chê bai. trong mắt các bạn chỉ có tiền thôi. ko có tiền hoặc ko đủ tiền thì các bạn sẵn sàng nói nhg lời khó nghe, cư xử ko suy nghĩ đến hoàn cảnh của ng` khác.
    chỉ 1 câu.. hoàn toàn thất vọng. mọi ng` muốn đi thì đi muốn ở thì ở. ko ai ép ai hết. nếu muốn gắn bó với clan thì hãy xem lại mình và sửa đổi. muốn sống lâu trong 1 tập thể thì phải thông cảm và hiểu cho nhau. đừng có lúc nào cũng chỉ có biết đến tiền và quà
    klinh_kkeo
    klinh_kkeo

hủy event Empty Re: hủy event

Bài gửi  klinh_kkeo Thu Apr 01, 2010 1:39 am

123

Được sửa bởi klinh_kkeo ngày Thu Apr 01, 2010 7:27 pm; sửa lần 2.
    klinh_kkeo
    klinh_kkeo

Bài gửi  klinh_kkeo Thu Apr 01, 2010 1:41 am

123
    ☆Bống

Bài gửi  ☆Bống Tue Apr 06, 2010 8:10 pm

Mercy..!. đã viết:hủy event vì lý do tôi quá thất vọng với 1 số ng` trong clan. các bạn hãy xem lại mình đi. thật là ích kỉ và đáng buồn. người khác bỏ tiền ra để mang đến niềm vui cho các bạn. thế mà các bạn lại đòi hỏi. số tiền 1000v là ít ư? có thể nó ít với đại gia các bạn nhưng có rất có ý nghĩa với nhg người khác. và hơn hết nó là món quà mang lại niềm vui cho mọi ng` với sự chân thành nhất. toàn những con người đòi hỏi này nọ. động 1 cái là bảo clan thế này clan thế nọ, trong khi chính mọi ng` cũng đang là thành viên trong clan. vậy thì các bạn nói ai? hãy xem lại bản thân mình trước đi. thật đáng thất vọng. có lẽ clan này ko đủ giàu và mạnh để giữ chân các bạn. các bạn hãy tìm đến clan khác giàu có, tiếng tăm và lớn mạnh, xứng tầm với các bạn hơn. để rồi xem họ quan tâm và đối xử với các bạn như thế nào. đừng ở clan này mà chỉ biết so sánh chê bai. trong mắt các bạn chỉ có tiền thôi. ko có tiền hoặc ko đủ tiền thì các bạn sẵn sàng nói nhg lời khó nghe, cư xử ko suy nghĩ đến hoàn cảnh của ng` khác.
    chỉ 1 câu.. hoàn toàn thất vọng. mọi ng` muốn đi thì đi muốn ở thì ở. ko ai ép ai hết. nếu muốn gắn bó với clan thì hãy xem lại mình và sửa đổi. muốn sống lâu trong 1 tập thể thì phải thông cảm và hiểu cho nhau. đừng có lúc nào cũng chỉ có biết đến tiền và quà
    bong se luon o ben bun' :">
    p/s nang giai thuong len 3k cho nguoi thang'
    AdminCute
    AdminCute
    Admin

Bài gửi  AdminCute Wed Apr 07, 2010 8:11 pm

ac. ham^ thua` tin` ha? event vui thoi ma` >.<
    kisslove
    kisslove

Bài gửi  kisslove Sat Apr 10, 2010 2:05 pm