Best Of Q-World :Xx

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Best Of Q-World :Xx

Welcome to PhảnĐộng's place!!

4 posters

a chúc Tsu sinh nhật vui vẻ ước j dc nấy

mrckbeo92
    mrckbeo92

a chúc Tsu sinh nhật vui  vẻ ước j dc nấy Empty a chúc Tsu sinh nhật vui vẻ ước j dc nấy

Bài gửi  mrckbeo92 Thu Apr 01, 2010 1:58 pm

^^Ngok_13un^^
    ^^Ngok_13un^^

a chúc Tsu sinh nhật vui  vẻ ước j dc nấy Empty Re: a chúc Tsu sinh nhật vui vẻ ước j dc nấy

Bài gửi  ^^Ngok_13un^^ Thu Apr 01, 2010 10:27 pm

Truba cho anh gửi nhờ vài lời chúc sinh nhật tsu luôn nha Very Happy
    Anh chúc em Tsu chán cao Very Happy Very Happy sinh nhật vui vẻ na và mãi là em út iu quý của clan ph......ản động nha,và còn một điều bí bí bí .... affraid affraid affraid mật nữa mà chỉ có anh và Truba bít thôi sau này anh sẽ nói (giờ cấm được hỏi đó What a Face)giờ thì cùng hát bài hát Truba tặng em chúc mừng sinh nhật đi nào lol!
    klinh_kkeo
    klinh_kkeo

a chúc Tsu sinh nhật vui  vẻ ước j dc nấy Empty Re: a chúc Tsu sinh nhật vui vẻ ước j dc nấy

Bài gửi  klinh_kkeo Fri Apr 02, 2010 3:50 pm

1 khoảnh khắc thiêng liêng đã đi qua . nhưng anh cũng phải nói lời chúc cho em chứ nhỉ , chúc em . Tsu ( quên mất tên thật) luôn luôn đáng yêu , học hành tốt , giúp đỡ đc ba mẹ . ( khổ quá , vừa nghĩ đc vài câu hay hay thì ... mùi thức ăn thơm quá ) v.v... nói chung là cái gì cũng ferpect . nếu không thì cũng gần gần .... flower lol!
    Kirisaki
    Kirisaki

Bài gửi  Kirisaki Sat Apr 03, 2010 1:48 pm

Oái sao đến bây giờ em mới nhận được những lời chúc chân tình thế này???*nước mắt ròng ròng* Cảm ơn các anh rất nhiều, lời chúc cũng thật độc đáo *Suýt ngất*
    Bí mật giữa anh Đôn và truba hả? Em gần như đoán ra rồi. Trán cao mà, nhưng em sẽ để các anh tự khai sau *nham hiểm*. Có khi nói ra mất vui *linh cảm của em như thế...*
    Thực sự là em có giác quan thứ 6 nhạy kinh khủng đấy nhé. Ha ha~n

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Thu May 16, 2024 5:56 am