Best Of Q-World :Xx

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Best Of Q-World :Xx

Welcome to PhảnĐộng's place!!

3 posters

For all.. toàn thể anh em PhảnĐộng vào xem

AdminCute
    AdminCute
    Admin

For all.. toàn thể anh em PhảnĐộng vào xem Empty For all.. toàn thể anh em PhảnĐộng vào xem

Bài gửi  AdminCute Sat Apr 24, 2010 11:48 pm

Thế là cũng đã 3, 4 tháng kể từ khi chúng ta gặp nhau (ko nhớ chính xác chỉ biết là từ trước Tết). Mỗi người đều có những kỉ niệm vui buồn. Clan chúng ta tuy nhỏ bé (lv thấp, ít mem..) nhưng vẫn luôn là 1 tập thể ko thể tách rời. Song thời gian qua đã xảy ra quá nhiều chuyện [Gia và Godsaber out clan, pemy và kua cực ít chơi (pemy bận đi chơi vs ny, kuapet đi làm chuẩn bị lấy vợ),kis off, tsu off..]. Nay mình nghĩ nhất thiết phải nói vài lời với các bạn.

Ai cũng có những vướng mắc và suy nghĩ riêng của mình, nhưng 1 khi đã gắn bó với nhau thì cần phải chia sẻ dù là từ chuyện nhỏ nhất thì mới có thể giải quyết 1 cách đúng đắn đc. Nhưng trong thời gian này có lẽ nhiều ng` bị áp lực công việc, học hành thi cử nên chưa có thời gian dành cho game và dành cho clan ~> MÌNH MONG RẰNG AI OFF THÌ OFF NHƯNG ĐỪNG QUÊN CLAN -PHẢNĐỘNG- NGÔI NHÀ CHUNG CỦA CHÚNG TA. MONG RẰNG SẼ CÓ 1 LÚC NÀO ĐẤY MỌI NGƯỜI VUI VẺ TRỞ LẠI VÀ QUAY VỀ VỚI CLAN, QUAY VỀ VỚI QW.

Q-World đang đi xuống vì nhiều lý do khác nhau, là 1 phần của QW chúng ta hãy chung tay giữ lấy xứ sở thần tiên này để nó mãi tồn tại và luôn tươi đẹp. Có rất nhiều topic trong 4rum chính của QW nói về điều này, nếu ko tin các bạn có thể vào xem.

Từ giờ đến hè còn khoảng 1 tháng nữa. Hy vọng trong thời gian đó mọi người cố gắng giải quyết hết vướng mắc của cá nhân và sau đó có thể trở lại chơi như bình thường. PhảnĐộng luôn mở rộng cánh cửa đón chào các bạn.

Mình đã đặt sẵn mục tiêu là sau khi mình thi xong thì sẽ tập trung xây dựng clan và cho forum hoạt động náo nhiệt trở lại. Còn lại, trong thời gian này mình sẽ ko thể quan tâm đến mọi ng` nhiều đc, vì năm nay là năm rất quan trọng đối với mình. Mong mọi người thông cảm. Và nếu trong 1 tháng thấy clan vắng vẻ chán nản quá thì mọi ng` đừng đi đâu cả. Cứ ở đó đợi mình nha ^^ mình sẽ quay lại sớm với mọi ng`
    danhdk
    danhdk

For all.. toàn thể anh em PhảnĐộng vào xem Empty Ý kiến hay

Bài gửi  danhdk Thu May 27, 2010 2:09 pm

Ò đúng òi đó clan mình dạo này chả thấy còn mấy ai onl nữa
    Hay là thứ 7 tuần nào clan mình cũng onl đông đủ cho zui
    Nào các fan Qw đâu hãy làm cho QW sống lại thời hoàng kim đi
    Giống như là sự hồi sinh NB ý
    Honeysuckle

For all.. toàn thể anh em PhảnĐộng vào xem Empty Re: For all.. toàn thể anh em PhảnĐộng vào xem

Bài gửi  Honeysuckle Thu May 27, 2010 5:26 pm

danhdk đã viết:Ò đúng òi đó clan mình dạo này chả thấy còn mấy ai onl nữa
    Hay là thứ 7 tuần nào clan mình cũng onl đông đủ cho zui
    Nào các fan Qw đâu hãy làm cho QW sống lại thời hoàng kim đi
    Giống như là sự hồi sinh NB ý
    sắp đến thời đó rồi cưng ^^ hình như T6 là sẽ update bản QW2 - Hồi sinh.
    chắc lúc đó chị cũng thi xong rồi Cool sẽ XD lại clan

Sponsored content

For all.. toàn thể anh em PhảnĐộng vào xem Empty Re: For all.. toàn thể anh em PhảnĐộng vào xem

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Wed May 15, 2024 9:35 pm