Best Of Q-World :Xx

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Best Of Q-World :Xx

Welcome to PhảnĐộng's place!!

3 posters

13/7-14/7

janpro
    janpro

13/7-14/7 Empty 13/7-14/7

Bài gửi  janpro Wed Jul 14, 2010 7:11 pm

DELETED

Được sửa bởi janpro ngày Sat Sep 25, 2010 12:34 am; sửa lần 1.
    AdminCute
    AdminCute
    Admin

13/7-14/7 Empty Re: 13/7-14/7

Bài gửi  AdminCute Thu Jul 15, 2010 11:52 pm

13/7: Nghe theo cảm xúc của trái tim, thật tỉnh táo, thật thoải mái, ko thuốc lá, để có thể đưa ra câu trả lời đúng đắn nhất. Em nên đưa ra 1 quyết định, và 1 khi đã quyết định thì hãy thực hiện thật tốt quyết định đó. Đừng để ng` em iu 1 lần nữa thất vọng về em.

14/7: Em suy nghĩ nhiều quá đấy thôi. chị ko biết ngoài đời em ntn, nhg chơi game là để giải trí (chính em cũng biết mà), mà đã giải trí thì ko nên giữ cảm xúc đau buồn khi vào game. ai cũng biết em buồn, em bực bội, ai cũng muốn làm em vui. Chỉ có điều mỗi ng` có 1 cách khác nhau thôi. Có thể em ko chấp nhận cách mọi ng` cư xử như thế, em có quyền tức giận, nhg khi em đã bình tĩnh lại thì em phải suy nghĩ lại xem cách em cư xử như thế có đúng hay ko? Phải chăng chính em cũng làm ng` khác tổn thương mà em ko biết?? có lúc chị rất mong muốn, gần như cầu xin, tất cả hãy ở lại vs QW, dù ít hay nhiều, chị từng nói vs em là chị rất bùn và sợ mỗi khi có ai off. Em nhìn xung quanh em xem em có đc ưu đãi hay ko đi (trong QW ý). lúc nào riu cũng đi event hộ em trong khi em đi chơi khuya vs bạn. lúc nào pemy cũng ép đồ cho em, lúc nào cũng gọi em nói chuyện, khi em nói off game thì nó còn mắng cả chị, ngay cả chị, em xem trong clan ai cũng tự train, trong khi em thì suốt ngày đc giúp. chị nói ra ko phải kể công mọi ng` để ép em phải chơi QW tiếp, mà chị nói để em hiểu là cái suy nghĩ bị mọi ng` coi thường, ko quan tâm của em là sai.
    Em nói mọi ng` ích kỉ, ai cũng vô tình vs em. Thế chị hỏi em em có nghĩ đến cảm giác của ng` khác bao h` chưa? lúc nào chị nói em em cũng tỏ ra ko mún nghe, nhg em thử 1 lần xem lại cách cư xử của mình đi. Có thể chị ko phải 1 con ng` hoàn hảo, nhg vs chị, chị thấy chị đã đối xử tốt vs em hết mức có thể rồi, thế mà em cũng ko hiểu chị, nói chuyện vs chị bao nhiêu lần mà vẫn mắng chị khi em buồn, nói chị thuộc dạng giống bọn đàn bà kia, rồi còn nói chị xoáy em. bao nhiêu cái tốt chị đối vs em, em đều quên hết để nói câu đó, em ko nghĩ là em cũng làm chị buồn à? dù là ảo cũng nên công bằng 1 chút chứ.
    nhozluzpekute
    nhozluzpekute

Bài gửi  nhozluzpekute Sun Jul 18, 2010 11:54 pm

chi? 1 cau duy nhất
    "dung pun nua~ jan ak` Cố lên"

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Tue May 14, 2024 7:59 pm